Spoken Word

Kenyan Profile

By Maina Meryer

Life imekuwa mchezo ya pata potea

Ni tricky kusurvive kwa hii economy ju gava tax wameongeza

Kazi hakuna, na  job ya makanjo ni kuarrest madem wanauza kuma

Aliomoka ju alijituma

Kushanda maboys wameifanya ikakuwa hobby, ju blue boys daily 6feet vijana wanawatuma

Sir Jah tujibie maombi

Vijana wakienda hustle warudi safe in the morning

Viongozi wana sugar-coat uwongo hadi ukweli hatuoni

I think nikona disability ya macho ju pesa sioni

Bila kitu kwa stomach, sina nguvu ya kusukuma wiki

Floods imetuacha tukiwa busy

Ilienda na uhai ikatuachia maiti

Gava imetupatia kidogo, raia ihandle their responsibility

After 5 years, hii ni mchezo wa kuigiza

Kazi wanaclaim walifanya for 5years, for ½ a day kipofa anaeza ifanya kwa giza

Kupata change ni miujiza,

Kupata uhuru ni sisi, mimi na wewe tuipinganie.

 

Related posts
Spoken Word

Ukweli Ni

Spoken Word

Let Me Take You Back

Spoken Word

KUJA NIKWAMBIE

Spoken Word

Hii Peace

Sign up for our Newsletter and
stay informed

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *